Welcome*a11*entertaiment
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome*a11*entertaiment

*Welcome to a11*

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng keke
Bài gửingười gửithời gian
[�] ảnh đi off của lớp nà!!!! Tue May 26, 2009 7:28 am
[�] amin vào đây, Sat Mar 21, 2009 1:42 pm
[�] [Vietsub] Forever with you MV - Big Bang Thu Mar 12, 2009 4:44 pm
[�] đọc đi..................... Dành cho các anh em Fri Mar 06, 2009 9:04 pm
[�] [Mr]Ku pjn xjn mở hàng = Bức ảnh tự sướng của chính mình :D Fri Mar 06, 2009 5:20 pm
[�] ảnh tự sướng của [Mr]Cu Móc Fri Mar 06, 2009 5:16 pm
[�] góp ý_bếuTiti...hihi Thu Mar 05, 2009 10:03 am
[�] my best friend quá khứ và hiện tại Mon Mar 02, 2009 7:37 am
[�] Đây là câu trả lời cho việc vì sao sư trọc đầu Mon Mar 02, 2009 7:26 am
[�] truyện cười Mon Mar 02, 2009 7:18 am
[�] anh em vào đây nghe nhé Thu Feb 26, 2009 9:56 am
[�] Ảnh những đám mây độc(hot hot........) Thu Feb 26, 2009 9:45 am

my best friend quá khứ và hiện tại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
.:.Thông tin.:.[Mr]cu móc
Admin
Admin
[Mr]cu móc

Nam

» Registration date : 17/01/2009 » Tổng số bài gửi : 85 Đến từ : ở đâu thì là chỗ đến Job/hobbies : học sinh thèm ngủ

my best friend quá khứ và hiện tại Vide
Bài gửiTiêu đề: my best friend quá khứ và hiện tại   my best friend quá khứ và hiện tại I_icon_minitimeFri Feb 06, 2009 10:44 pm

đã bao năm rùi, những kỉ niệm đẹp với tao, rờ đây nó làm rì còn nữa, ít lắm phải ko chúng mày, thử nhìn lại 1 thời anh em mình vô tư, sống bên nhau sát cánh bên nhau, đi đường cười như mấy thằng điên với nhau, lúc đó chỉ có vài thằng tao thực sự cảm thấy hạnh phúc, nhưng sao càng lớn lên, những thứ vô tư đó đâu còn nữa, nhìu lúc tao cũng bùn, tao cũng thất vọng anh em lắm, chỉ mún sống 1 mình cho bản thân, nhưng sao khó quá, tâm sự nhìu với nhau để rùi sao, để rùi quá khứ vẫn có thằng hại tao, anh em sống với nhau bao năm, vậy mà quay ngoắt lại hại nhau, 1 nỗi đau còn đau hơn cả mất người iu, nhìu lúc ngồi trong đêm nghĩ lại quá khứ đó, tao lại thấy đau lắm, nhưng bít san sẻ với ai ngoài thuốc, tàn thuốc bay coi như lòng tao bay theo nó, coi như ở cuộc đời này chưa xuất hiện mày, thế nhé, quá khứ bao năm tình bạn tạo dựng hãy cho nó làm con số 0, còn rờ thì sao, anh em đông vui, tao cảm thấy hạnh phúc, tao cảm thấy vui, tao cảm thấy zz lắm, nhưng từ hùi anh em có vài thằng có người iu, thấy cũng có khoảng cách với nhau, thằng thì vì người iu mà quên cả thời gian dành cho anh em, tao vẫn hay tự thắc mắc, anh em hay người iu quan trọng hơn đây, nản thật, nhưng đối với tao, anh em thì vẫn quan trọng nhứt, vì cuộc đời tao, lúc tao vui đằng sau tao là ai là anh em, lúc tao buồn đằng sao tao là ai cũng vẫn là anh em, ùm thì công nhận là có người iu mình cũng cảm thấy nó hạnh phúc biết nhường nào, nhưng từ khi 1 số thằng có người iu, tao thấy những cuộc đi chơi nó ít dần, thường thì anh em chúng mày thường để dành thời gian đi chơi với người iu, rùi quên mất anh em, dc bủi đi chơi với anh em, người iu gọi dt 1 cái tự dưng quay ngoắt về, thử hỏi còn có hứng mà chơi nữa ko, nản thật, nhìu lúc tao nhìn tao nghĩ về chúng mày, thấy càng lớn, mỗi thằng càng trái tính, mang tiếng hiểu nhau, nhìu cái thông cảm, nhưng tao vẫn bùn, vẫn mong 1 ngày chúng mày hỉu ra, và dành 1 nửa thời gian cho anh em, 1 nửa còn lại cho người iu và gia đình thế nhé, tao cũng chỉ bít nói trong 4rum của lớp mình mong anh em đọc để hiểu nhau hơn, có nhiều điều mồm nói ra mà ko nói dc, có nói thì có thằng nghe có thằng phớt chán lắm tao sẽ đợi đến những tháng ngày chỉ có anh em đi chơi, dong duổi cùng nhau để lại dc cùng vui, lại cùng cười nhé, mong là dc như thế.... i love all my best friend
hãy nghe bài hát nì và cảm nhận, hãy để tình bạn anh em mình dc như thế này nha

Được sửa bởi [Mr]cu móc ngày Sat Feb 07, 2009 7:55 pm; sửa lần 1.
http://360.yahoo.com/kinhvientrang_91hp
.:.Thông tin.:.[Mr]†Ku_pin†
Super mod
Super mod
[Mr]†Ku_pin†

Nam

» Registration date : 19/01/2009 » Tổng số bài gửi : 103 Đến từ : •๑๑۩۞۩๑๑♥Ñơï Çøñ †ï¶v¶ Đä Ƕ–¶€†♥๑๑۩۞۩๑๑• Job/hobbies : Trưởng thôn \'\' Hãm tài thôn\'\'

Bài gửiTiêu đề: hehehehehehe   my best friend quá khứ và hiện tại I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 7:17 am

Cũng được đấy xin cái tem nha.................. afro lol! lol! lol! đọc xong sao tự nhiên tâm trạng thế hok bít. Mjnh Móc uj bạn bảo thật mày nên chuyển nghề làm nhà văn đj.................... Suspect confused Suspect Suspect Nhưng nói thế chứ anh em cũng nên đi chơi với nhau nhiều hơn đúng hok??? Dù là vẫn còn đang học với nhau hay là đã hok còn học với nhau thì anh em mình vẫn là anh em mà ...... Nên tao mong rằng anh em mình có thể chơi với nhau lâu dài hok chỉ hết cấp 3 mà còn cả sau này mỗi đứa 1 phương thì vẫn còn có cái để anh em mình nhớ về nhau Twisted Evil Very Happy Very Happy
https://lovea11.4umer.com
.:.Thông tin.:.quangtiu
Moderators
Moderators
quangtiu

Nam

» Registration date : 19/01/2009 » Tổng số bài gửi : 41 Đến từ : Hội người có tuổi cLub Job/hobbies : Thư sinh vì tình

Bài gửiTiêu đề: Re: my best friend quá khứ và hiện tại   my best friend quá khứ và hiện tại I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 7:48 pm

Minh ơi tao hiểu ý mày nói cái j` rồi, tao cảm thấy dạo này tao cũng thế ,nhưng nhiều lúc tao bảo anh em có đi đâu chơi kô nhưng có thằng nào nói đâu ,anh em với nhau kô chỉ là đi chơi với nhau mà hiểu nhau ,kô chỉ có những cuộc vui anh em chơi với nhau mới hiểu nhau ,kô chỉ vì người yêu anh em mới hiểu nhau ,kô chỉ suy nghĩ về gia đình anh em mới hiểu nhau ,và còn .... rất nhiều điều nữa ,tao có thể nói tao hiểu mày một chút thôi .,hiểu về cách sống của mày đối với anh em ,hiểu về mày nghĩ anh em quan trọng với mày như thế nào ,===>và tao thì mày cũng hiểu đc kô nhiều thì cũng phải bít được 1 ít chứ ,với tao .anh em quan trọng lắm ,rất quan trọng đó ,nếu so sánh với gia đình thì nó thua kém ,nhưng nếu so sánh với ny thì mày hiểu tao chứ ,tao kô muốn nói j` nhiều ,nhưng tao mong qua những dòng chữ này ,mày hiểu được tao ,tao coi mày là bạn .kô phải bạn bt` ,như 1 người bạn thân sống với tao cả đời ,oke (tất cả suy nghĩ của tao đó )
.:.Thông tin.:.codononline
nông dân
nông dân
codononline

Nam

» Registration date : 29/01/2009 » Tổng số bài gửi : 12 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: my best friend quá khứ và hiện tại   my best friend quá khứ và hiện tại I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 10:27 pm

hehe viết bài hay đấy chắc là trên lớp văn toàn 9,10.Đọc xong bài của mày bạn cũng hiểu ý mày muốn nói là ji rồi ý Minh móc nói đúng đó bay giờ đã là tháng 2 rồi con hơn 4 tháng nữa la anh em mình trượt tốt nghiệp rồi ( mong là đỗ cả lớp thi van hơn mặc dù điều đó là rất khó thành hiện thực nhưng thoi kệ cứ hi vọng đê ai mà biết trước đc điều ji đâu) mong anh em hãy cố gắng đoàn kết để mà chơi với nhau có jì ko hài lòng về nhau thi anh em nên góp ý với nhau để cho dễ sống đừng vì mấy điều vớ vẩn mà làm mất lòng nhau mặc dù có nhiều lúc anh em đi chơi ko có mặt đông đủ cho lắm vi 1 số vấn đề cá nhân riêng tư( nguoi yeu hehe ) nhưng thôi đời ai chả có lúc thế vì thế anh em nên thông cảm với nhau 1 tí anh em mình còn chơi lâu dài mà đâu phải hết cấp 3 là thôi đâu vì vậy mình mong anh em hiểu nhau hơn 1 chút va thông cảm cho nhau 1 chút để anh em chơi với nhau vui vẻ hơn hêh Very Happy
.:.Thông tin.:.[Mr]cu móc
Admin
Admin
[Mr]cu móc

Nam

» Registration date : 17/01/2009 » Tổng số bài gửi : 85 Đến từ : ở đâu thì là chỗ đến Job/hobbies : học sinh thèm ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: my best friend quá khứ và hiện tại   my best friend quá khứ và hiện tại I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 11:10 pm

ùm thì tao nói là thông cảm thì thông cảm nhưng cũng đừng dành hết thời gian cho ny mà quên hết đi anh em chứ, sau nì ví dụ có bị chia tay nhau, thì đằng sau là ai cũng vẫn chỉ có anh em là mãi mãi ở bên chúng nó mà thui, nên nhớ đừng bao rờ đánh mất anh em vì mấy chuyện nì tao nói thế mong anh em hiểu cho í nghỹ của bạn
http://360.yahoo.com/kinhvientrang_91hp
.:.Thông tin.:.ChuotGem_a11
Bá hộ
Bá hộ
ChuotGem_a11

Nữ

» Registration date : 02/02/2009 » Tổng số bài gửi : 43 Đến từ : Thị Xã Chợ Đổ Job/hobbies : ....................

Bài gửiTiêu đề: Re: my best friend quá khứ và hiện tại   my best friend quá khứ và hiện tại I_icon_minitimeSun Feb 08, 2009 12:48 pm

cOn gái .. cũg vậy thôi .. đâu riêg gì con zai .. haiz.z..z.z nản
http://chuotgem.tk
.:.Thông tin.:.nhoc kun
Bá hộ
Bá hộ
nhoc kun

Nam

» Registration date : 05/02/2009 » Tổng số bài gửi : 47 Đến từ : to hiu. strist_to?pa(3) Job/hobbies : vo cuc

Bài gửiTiêu đề: Re: my best friend quá khứ và hiện tại   my best friend quá khứ và hiện tại I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 7:37 am

tớ chăng biết nói gì bài rất hay:P
.:.Thông tin.:.Sponsored content

» »

Bài gửiTiêu đề: Re: my best friend quá khứ và hiện tại   my best friend quá khứ và hiện tại I_icon_minitime

my best friend quá khứ và hiện tại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang